• Jólamatur Fh verður föstudaginn 5.desember

  Þá er komið að hinum árlega jólamat okkar í Félagi heyrnarlausra. Föstudaginn 5. desember kl. 18.00 mun Múlakaffi færa okkur ilmandi hangikjöt og meðlæti...

 • Jólagleði fjölskyldunnar

  Jólagleði fjölskyldunnar verður 29.nóvember 2014 í sal Fh...

 • SMS sendingar

  Kæru félagsmenn, eitthvað er um að fólk sé ekki að fá sms tilkynningar frá okkur. Ef þið hafið skipt um gsm-símanúmer eða hafið ekki tilkynnt okkur um slíkt, þá má endilega senda okkur tölvupóst með nafni og gsm númeri. Kveðja Fh..

 • Dagatal nóvember 2014

  Hér má sjá viðburði nóvember mánaðar hjá Félagi heyrnarlausra 2014..

Velkomin

Á heimasíðu Félags heyrnarlausra er að finna ýmsar upplýsingar s.s um starfsemi félagsins, útgefið efni og fróðleik. Félag heyrnarlausra er öflugt hagsmunafélag með þekkingu á málefnum er varða íslenskt táknmál og menningarsamfélag heyrnarlausra. Við veitum hvers konar ráðgjöf og álit er snúa að málefnum heyrnarlausra og hefur ávallt að leiðarljósi hagsmuni félagsmanna í heild sem tryggir þeim jafnræði hvarvetna í samfélaginu. 

Viðburðir

Hér má finna þá viðburði sem eru í gangi hverju sinni

>> Finna út meira

Happdrætti

Félag heyrnarlausra hefur staðið fyrir happdrætti í þeirri mynd sem það er nú frá árinu 1975. Um er að ræða vor- og hausthappdrætti ár hvert. Happdrættið hefur verið aðaltekjulind félagsins. Félagið þakkar öllum þeim sem stutt hafa starfsemina á undanförnum árum og óskar þeim velfarnaðar.

>> Finna út meira

Hafa samband

Skrifstofa Félags heyrnarlausra er opin alla virka daga frá klukkan 9:00 til 16:00. Á skrifstofunni starfa formaður félagsins, framkvæmdastjóri, atvinnuráðgjafi, fjáröflunarfulltrúi og verkefnastjóri.

>> Finna út meira

Nýjustu fréttir
Dagur íslenska táknmálsins 11.febrúar 2015

Dagur íslenska táknmálsins verður haldinn hátíðlegur þann 11.febrúar næstkomandi.

>> Lesa meira...

Kynning á leiðréttingu lána

Félag heyrnarlausra mun kynna félagsmönnum leiðréttingu lána sem birt voru umsækjendum í félagsheimili FH föstudaginn 14. nóvember kl. 14.30

>> Lesa meira...

Aðalfundur Döff 55+ 20.nóvember

Minnum á aðalfund Döff 55+

>> Lesa meira...

Dagur íslenskrar tungu 16.nóvember

Degi íslenskrar tungu, fæðingardegi Jónasar Hallgrímssonar, verður fagnað í nítjánda sinn sunnudaginn 16. nóvember 2014.

>> Lesa meira...