• Nú styttist í sumarið

    ..

Velkomin

Velkomin á heimasíðu félags heyrnarlausra.

Viðburðir

Hér má finna þá viðburði sem eru í gangi hverju sinni

>> Finna út meira

Happdrætti

Félag heyrnarlausra hefur staðið fyrir happdrætti í þeirri mynd sem það er nú frá árinu 1975. Um er að ræða vor- og hausthappdrætti ár hvert. Happdrættið hefur verið aðaltekjulind félagsins. Félagið þakkar öllum þeim sem stutt hafa starfsemina á undanförnum árum og óskar þeim velfarnaðar.

>> Finna út meira

Hafa samband

Skrifstofa Félags heyrnarlausra er opin alla virka daga frá klukkan 9:00 til 16:00. Á skrifstofunni starfa formaður félagsins, framkvæmdastjóri, atvinnuráðgjafi, fjáröflunarfulltrúi og verkefnastjóri.

>> Finna út meira

Nýjustu fréttir
Aðalfundur Fh 2015

Aðalfundur Fh verður fimmtudaginn 28.maí 2015 frá klukkan 17:00-22:00

>> Lesa meira...

Málstofa SHH

Viðfangsefni: Táknmálsumhverfi fyrir heyrnarskert börn og börn með kuðungsígræðslu á forskólaaldri

>> Lesa meira...

Döffmót 2015

Hlökkum til að sjá ykkur á Döffmóti

>> Lesa meira...

Apríl 2015

Margt spennandi að gerast í apríl :)

>> Lesa meira...