• Vorhappdrætti 2015- salan er hafin!

    ..

Velkomin

Velkomin á heimasíðu félags heyrnarlausra.

Viðburðir

Hér má finna þá viðburði sem eru í gangi hverju sinni

>> Finna út meira

Happdrætti

Félag heyrnarlausra hefur staðið fyrir happdrætti í þeirri mynd sem það er nú frá árinu 1975. Um er að ræða vor- og hausthappdrætti ár hvert. Happdrættið hefur verið aðaltekjulind félagsins. Félagið þakkar öllum þeim sem stutt hafa starfsemina á undanförnum árum og óskar þeim velfarnaðar.

>> Finna út meira

Hafa samband

Skrifstofa Félags heyrnarlausra er opin alla virka daga frá klukkan 9:00 til 16:00. Á skrifstofunni starfa formaður félagsins, framkvæmdastjóri, atvinnuráðgjafi, fjáröflunarfulltrúi og verkefnastjóri.

>> Finna út meira

Nýjustu fréttir
Nýr viðburðarstjóri Fh

Félag heyrnarlausra býður nýjan viðburðastjóra velkomin til starfa.

>> Lesa meira...

Úthlutunarsjóður úthlutun

Umsóknarfrestur er til 31.mars 2015

>> Lesa meira...

Menntunarsjóður úthlutun

Umsóknarfrestur er til 31.mars 2015

>> Lesa meira...

Spreadthesign kynning í Félagi heyrnarlausra

Föstudaginn 6.mars frá kl. 14.00-15.00 verður Trausti Jóhannesson með kynningu á verkefninu spreadthesign. Allir velkomnir.

>> Lesa meira...