• Vorhappdrætti Félags heyrnarlausra 10.júní

    Útdráttur úr vorhappdrætti 2014..

Velkomin

Á heimasíðu Félags heyrnarlausra er að finna ýmsar upplýsingar s.s um starfsemi félagsins, útgefið efni og fróðleik. Félag heyrnarlausra er öflugt hagsmunafélag með þekkingu á málefnum er varða íslenskt táknmál og menningarsamfélag heyrnarlausra. Við veitum hvers konar ráðgjöf og álit er snúa að málefnum heyrnarlausra og hefur ávallt að leiðarljósi hagsmuni félagsmanna í heild sem tryggir þeim jafnræði hvarvetna í samfélaginu. 

Viðburðir

Hér má finna þá viðburði sem eru í gangi hverju sinni

>> Finna út meira

Happdrætti

Félag heyrnarlausra hefur staðið fyrir happdrætti í þeirri mynd sem það er nú frá árinu 1975. Um er að ræða vor- og hausthappdrætti ár hvert. Happdrættið hefur verið aðaltekjulind félagsins. Félagið þakkar öllum þeim sem stutt hafa starfsemina á undanförnum árum og óskar þeim velfarnaðar. Hér birtast vinningstölur úr happdrættinu okkar. Hér til hliðar er hægt að velja vor eða haust vinningstölur sem eru í gangi hverju sinni. Athugið að vitja skal vinninga innan 1 árs.

>> Finna út meira

Hafa samband

Skrifstofa Félags heyrnarlausra er opin alla virka daga frá klukkan 9:00 til 16:00. Á skrifstofunni starfa formaður félagsins, framkvæmdastjóri, atvinnuráðgjafi, fjáröflunarfulltrúi og verkefnastjóri.

>> Finna út meira

Nýjustu fréttir
SIGNS2CROSS smiðja á Samskiptamiðstöð

Ert þú laus fimmtudaginn 18. september kl. 18.00-21.00? Komdu þá við á Samskiptamiðstöð og taktu þátt í skemmtilegri smiðju (workshop) um Signs2Cross.

>> Lesa meira...

Hvatningaverðlaun ÖBÍ

Við hvetjum alla félagsmenn sem telja einstakling sem unnið hefur vel að málefnum heyrnarlausra síðasta árið að leggja inn tilnefningu til Hvatningaverðlauna

>> Lesa meira...

Kynningarfundur um atvinnumál

Kynningarfundurinn verður í Félagi heyrnarlausra á morgun, föstudaginn 12. September, kl 14:00- 15:30.

>> Lesa meira...

1. fyrirlestur haustannar hjá SHH

Fáum við þá loksins málfræðibók ÍTM? Evrópskt samstarfsverkefni sem varpar ljósi á málfræði táknmála (SignGram COST Action IS1006) Fyrirlesari: Rannveig Sverrisdóttir, lektor í táknmálsfræði

>> Lesa meira...