• Gleðilegt sumar!

    ..

Velkomin

Velkomin á heimasíðu félags heyrnarlausra.

Viðburðir

Hér má finna þá viðburði sem eru í gangi hverju sinni

>> Finna út meira

Happdrætti

Félag heyrnarlausra hefur staðið fyrir happdrætti í þeirri mynd sem það er nú frá árinu 1975. Um er að ræða vor- og hausthappdrætti ár hvert. Happdrættið hefur verið aðaltekjulind félagsins. Félagið þakkar öllum þeim sem stutt hafa starfsemina á undanförnum árum og óskar þeim velfarnaðar.

>> Finna út meira

Hafa samband

Skrifstofa Félags heyrnarlausra er opin alla virka daga frá klukkan 9:00 til 16:00. Á skrifstofunni starfa formaður félagsins, framkvæmdastjóri, atvinnuráðgjafi, fjáröflunarfulltrúi og verkefnastjóri.

>> Finna út meira

Nýjustu fréttir
Félagslegi túlkasjóður tómur til 1.júlí

Félagslegi túlkasjóður tómur til 1.júlí

>> Lesa meira...

Kynning í Fh 22.maí

Ferðir, frí og ferðalög, kynning 22.maí í Fh

>> Lesa meira...

Nám í millitúlkun við HÍ

Langar þig að læra millitúlkun? þá skaltu drífa þig og skrá þig!! Umsóknarfrestur er til 5.júní 2015

>> Lesa meira...

Boðað verður til fundar í Fh

Boðað verður til fundar í Fh allir Döff hjartanlega velkomnir, bæði félagsmenn og aðrir.

>> Lesa meira...