• Efni í Döffblaðið 2015

  Ef þig langar að senda efni til okkar fyrir tímaritið, þá er það þér að kostnaðarlausu. Skilafresturinn er til 31. desember 2014...

 • Jólamatur Fh verður föstudaginn 5.desember

  Þá er komið að hinum árlega jólamat okkar í Félagi heyrnarlausra. Föstudaginn 5. desember kl. 18.00 mun Múlakaffi færa okkur ilmandi hangikjöt og meðlæti...

 • Jólagleði fjölskyldunnar

  Jólagleði fjölskyldunnar verður 29.nóvember 2014 í sal Fh...

 • SMS sendingar

  Kæru félagsmenn, eitthvað er um að fólk sé ekki að fá sms tilkynningar frá okkur. Ef þið hafið skipt um gsm-símanúmer eða hafið ekki tilkynnt okkur um slíkt, þá má endilega senda okkur tölvupóst með nafni og gsm númeri. Kveðja Fh..

Velkomin

Á heimasíðu Félags heyrnarlausra er að finna ýmsar upplýsingar s.s um starfsemi félagsins, útgefið efni og fróðleik. Félag heyrnarlausra er öflugt hagsmunafélag með þekkingu á málefnum er varða íslenskt táknmál og menningarsamfélag heyrnarlausra. Við veitum hvers konar ráðgjöf og álit er snúa að málefnum heyrnarlausra og hefur ávallt að leiðarljósi hagsmuni félagsmanna í heild sem tryggir þeim jafnræði hvarvetna í samfélaginu. 

Viðburðir

Hér má finna þá viðburði sem eru í gangi hverju sinni

>> Finna út meira

Happdrætti

Félag heyrnarlausra hefur staðið fyrir happdrætti í þeirri mynd sem það er nú frá árinu 1975. Um er að ræða vor- og hausthappdrætti ár hvert. Happdrættið hefur verið aðaltekjulind félagsins. Félagið þakkar öllum þeim sem stutt hafa starfsemina á undanförnum árum og óskar þeim velfarnaðar.

>> Finna út meira

Hafa samband

Skrifstofa Félags heyrnarlausra er opin alla virka daga frá klukkan 9:00 til 16:00. Á skrifstofunni starfa formaður félagsins, framkvæmdastjóri, atvinnuráðgjafi, fjáröflunarfulltrúi og verkefnastjóri.

>> Finna út meira

Nýjustu fréttir
Jólamatur 2014

Þá er komið að hinum árlega jólamat okkar í Félagi heyrnarlausra. Föstudaginn 5.desember kl. 18:00, Múlakaffi mun færa okkur ilmandi hangikjöt og meðlæti fyrir aðeins 3.500 kr. ÍFH mun sjá um að selja drykki með matnum og frameftir kvöldi. Vinsamlegast bókið hjá Gunni gunnur@deaf.is fyrir 28.nóvember.

>> Lesa meira...

ÍFH-Félagsvist

ÍFH-verður með félagsvist í sal Fh sunnudaginn 30.nóvember, kl. 14:30

>> Lesa meira...

Jólaball ÖBÍ

Enn er opið fyrir skráningu á jólaball ÖBÍ, aldrei að vita nema að Döff jólasveinn frétti af ballinu og komi að hitta krakkana :)

>> Lesa meira...

Hvetjum okkar fólk að taka þátt í undirskrftarsöfnun ÖBÍ

Í undirskriftarsöfnun ÖBÍ er skorað á stjórnvöld að lögleiða nú þegar samning Sameinuðu þjóðanna um réttindi fatlaðs fólks.

>> Lesa meira...