• Vorhappdrætti Félags heyrnarlausra 10.júní

    Útdráttur úr vorhappdrætti 2014..

Velkomin

Á heimasíðu Félags heyrnarlausra er að finna ýmsar upplýsingar s.s um starfsemi félagsins, útgefið efni og fróðleik. Félag heyrnarlausra er öflugt hagsmunafélag með þekkingu á málefnum er varða íslenskt táknmál og menningarsamfélag heyrnarlausra. Við veitum hvers konar ráðgjöf og álit er snúa að málefnum heyrnarlausra og hefur ávallt að leiðarljósi hagsmuni félagsmanna í heild sem tryggir þeim jafnræði hvarvetna í samfélaginu. 

Viðburðir

Hér má finna þá viðburði sem eru í gangi hverju sinni

>> Finna út meira

Happdrætti

Félag heyrnarlausra hefur staðið fyrir happdrætti í þeirri mynd sem það er nú frá árinu 1975. Um er að ræða vor- og hausthappdrætti ár hvert. Happdrættið hefur verið aðaltekjulind félagsins. Félagið þakkar öllum þeim sem stutt hafa starfsemina á undanförnum árum og óskar þeim velfarnaðar. Hér birtast vinningstölur úr happdrættinu okkar. Hér til hliðar er hægt að velja vor eða haust vinningstölur sem eru í gangi hverju sinni. Athugið að vitja skal vinninga innan 1 árs.

>> Finna út meira

Hafa samband

Skrifstofa Félags heyrnarlausra er opin alla virka daga frá klukkan 9:00 til 16:00. Á skrifstofunni starfa formaður félagsins, framkvæmdastjóri, atvinnuráðgjafi, fjáröflunarfulltrúi og verkefnastjóri.

>> Finna út meira

Nýjustu fréttir
Verkefnastjórinn fer í veikindaleyfi

Verkefnastjórinn í veikindaleyfi

>> Lesa meira...

Dagur Döff 26.-27. september 2014

Dagskrá fyrir dag Döff 2014

>> Lesa meira...

Atvinnuráðgjafi verður ekki við í næstu viku

Atvinnuráðgjafinn okkar, Laila M. Arnþórsdóttir verður ekki við vikuna 22.-26 september 2014.

>> Lesa meira...

Messa 21.september

Fyrsta messa vetrarins hjá Kirkju heyrnarlausra verður sunnudaginn 21.september kl.14:00 í Grensáskirkju.

>> Lesa meira...