• Vorhappdrætti Félags heyrnarlausra 10.júní

    Útdráttur úr vorhappdrætti 2014..

Velkomin

Á heimasíðu Félags heyrnarlausra er að finna ýmsar upplýsingar s.s um starfsemi félagsins, útgefið efni og fróðleik. Félag heyrnarlausra er öflugt hagsmunafélag með þekkingu á málefnum er varða íslenskt táknmál og menningarsamfélag heyrnarlausra. Við veitum hvers konar ráðgjöf og álit er snúa að málefnum heyrnarlausra og hefur ávallt að leiðarljósi hagsmuni félagsmanna í heild sem tryggir þeim jafnræði hvarvetna í samfélaginu. 

Viðburðir

Hér má finna þá viðburði sem eru í gangi hverju sinni

>> Finna út meira

Happdrætti

Félag heyrnarlausra hefur staðið fyrir happdrætti í þeirri mynd sem það er nú frá árinu 1975. Um er að ræða vor- og hausthappdrætti ár hvert. Happdrættið hefur verið aðaltekjulind félagsins. Félagið þakkar öllum þeim sem stutt hafa starfsemina á undanförnum árum og óskar þeim velfarnaðar. Hér birtast vinningstölur úr happdrættinu okkar. Hér til hliðar er hægt að velja vor eða haust vinningstölur sem eru í gangi hverju sinni. Athugið að vitja skal vinninga innan 1 árs.

>> Finna út meira

Hafa samband

Skrifstofa Félags heyrnarlausra er opin alla virka daga frá klukkan 9:00 til 16:00. Á skrifstofunni starfa formaður félagsins, framkvæmdastjóri, atvinnuráðgjafi, fjáröflunarfulltrúi og verkefnastjóri.

>> Finna út meira

Nýjustu fréttir
Umsókn úr Bjargarsjóði

Umsókn úr Bjargarsjóði. Umsóknarfrestur er til 30.september 2014

>> Lesa meira...

Umsókn úr Úthlutunarsjóði

Umsókn úr Úthlutnarsjóði. Umsóknarfrestur er til 1.október 2014

>> Lesa meira...

Engin kaffisala í dag, en heitt á könnunni

Þar sem deildirnar munu koma saman til fundar í næstu viku um kaffisöluna á föstudögum verður ekki veitingasala í dag en heitt kaffi verður á könnuni.

>> Lesa meira...

Leiðrétting húsnæðislána

Frestur vegna umsókna um leiðréttingu húsnæðislána rennur út 1.september nk.

>> Lesa meira...