• Ársskýrsla Fh 2015

    ..

Velkomin

Velkomin á heimasíðu félags heyrnarlausra.

Viðburðir

Hér má finna þá viðburði sem eru í gangi hverju sinni

>> Finna út meira

Happdrætti

Félag heyrnarlausra hefur staðið fyrir happdrætti í þeirri mynd sem það er nú frá árinu 1975. Um er að ræða vor- og hausthappdrætti ár hvert. Happdrættið hefur verið aðaltekjulind félagsins. Félagið þakkar öllum þeim sem stutt hafa starfsemina á undanförnum árum og óskar þeim velfarnaðar.

>> Finna út meira

Hafa samband

Skrifstofa Félags heyrnarlausra er opin alla virka daga frá klukkan 9:00 til 16:00. Á skrifstofunni starfa formaður félagsins, framkvæmdastjóri, atvinnuráðgjafi, fjáröflunarfulltrúi og verkefnastjóri.

>> Finna út meira

Nýjustu fréttir
Frétt ÖBÍ

Fréttatilkynning Öryrkjabandalags Íslands 28. maí 2015

>> Lesa meira...

Messa 31.maí

Næsta messa hjá Kirkju heyrnarlausra verður 31.maí kl.14 í Grensáskirkju.

>> Lesa meira...

Óttast algera kjaragliðnun

Grein af mbl.is 28.maí 2015

>> Lesa meira...

Ársskýrsla Fh 2015

Ársskýrsla 2015

>> Lesa meira...